Xin Chào! Nếu bạn là người mới vào forum lần đầu, xin hãy đăng kí để giao lưu cùng mọi người. Còn nếu bạn là thành viên của diễn đàn thi xin hãy đăng nhập.
Top posters
Rain (431)
 
Shockwave (397)
 
wormking1998 (334)
 
whitewolf98 (317)
 
Púnchả^^ (181)
 
cute_cow_98 (180)
 
Taopho1998 (155)
 
ladykillah...-_- (137)
 
tulun (115)
 
trym_13_c (80)
 

Latest topics
» zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Sun Jul 07 2013, 10:43 by Rain

» Ship 12/12: Yugiohmint.com
Mon Nov 12 2012, 23:10 by Rain

» Nhận in bài độ dày như card fake
Sat Apr 21 2012, 21:24 by Rain

» có ai chỉ mình làm mod nuôi thú không vậy
Sun Mar 04 2012, 19:00 by tuananh4117600

» Trouble Maker - HyunA ft Hyun Seung
Sun Dec 04 2011, 15:34 by cute_cow_98

» Ours - Taylor Swift
Sat Dec 03 2011, 18:21 by cute_cow_98

» SHINee Etude House Sweet CF
Sat Nov 26 2011, 17:01 by cute_cow_98

» SMTOWN Live in New York - SHINee - Stand by me
Sun Nov 20 2011, 16:32 by Taopho1998

» T-ara - Cry Cry (MV Ver.2)
Sun Nov 20 2011, 09:10 by cute_cow_98

» Katy Perry - The One That Got Away
Tue Nov 15 2011, 20:40 by cute_cow_98

» T-ara - Cry Cry MV
Thu Nov 10 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Partner Shop
Wed Nov 09 2011, 20:43 by whitewolf98

» Wonder Girls - Be My Baby
Mon Nov 07 2011, 17:23 by cute_cow_98

» Những thành ngữ teen bằng tranh
Sun Nov 06 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Brown Eyed Girls - Cleansing Cream
Fri Nov 04 2011, 19:17 by cute_cow_98


Legend Of The Dragon

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Legend Of The Dragon

Bài gửi by wormking1998 on Sat Jun 04 2011, 22:17

Khởi nguồn của trò chơi cách thời điểm là 10,000 năm (nếu nhớ không
nhầm), thề giới lúc này được thống trị bởi 2 chủng loài, một là con
người đông đúc nhưng yếu đuối (hình như game nào con người cũng yếu
nhất ) và thứ 2 là chũng loài Wind một hình thức người nhưng có cánh
thông minh tuyệt đỉnh. Một cuộc chiến nảy ra giữa 2 loài và phần thua
tất nhiên thuộc về con nguời nhưng định mệnh đã thay đổi khi 7 còn
người ưu tú được ban cho sức mạnh của 7 con rồng “element”.



Trong trận chiến cuối cùng với thủ lỉnh của chủng Wind, 5 hiệp sĩ
rồng đã hy sinh và người anh hùng mang trong mình sức mạnh của “Fire
Dragon” hóa đá khi phong ấn được tên trùm cùa Wind. Loài wind ần mình
vào rừng sâu, nữ hiệp sĩ giữ sức mạnh của “Dark Dragon” là người sóng
sót và mất tích sau trận chiến. Thời gian qua đi đủ để làm hiện tại
thành quá khứ, lịch sử thành truyền thuyết và truyền thuyết một lần nữa
sẽ sống lại khi thế giới bị đe dọa và trò chơi của chúng ta bắt đầu từ
đây.







Theo blogtinhoc.net
Nền: PlayStation 1


What about this one???





"I am here in the shadows."

wormking1998
S. Mod
S. Mod

Posts : 334
Thanked : 11
Join date : 16/04/2011
Age : 18
Đến từ : Planet XYZ7224codess


Partner:
SP:
0/0  (0/0)
Race:

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết