Xin Chào! Nếu bạn là người mới vào forum lần đầu, xin hãy đăng kí để giao lưu cùng mọi người. Còn nếu bạn là thành viên của diễn đàn thi xin hãy đăng nhập.
Top posters
Rain (431)
 
Shockwave (397)
 
wormking1998 (334)
 
whitewolf98 (317)
 
Púnchả^^ (181)
 
cute_cow_98 (180)
 
Taopho1998 (155)
 
ladykillah...-_- (137)
 
tulun (115)
 
trym_13_c (80)
 

Latest topics
» zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Sun Jul 07 2013, 10:43 by Rain

» Ship 12/12: Yugiohmint.com
Mon Nov 12 2012, 23:10 by Rain

» Nhận in bài độ dày như card fake
Sat Apr 21 2012, 21:24 by Rain

» có ai chỉ mình làm mod nuôi thú không vậy
Sun Mar 04 2012, 19:00 by tuananh4117600

» Trouble Maker - HyunA ft Hyun Seung
Sun Dec 04 2011, 15:34 by cute_cow_98

» Ours - Taylor Swift
Sat Dec 03 2011, 18:21 by cute_cow_98

» SHINee Etude House Sweet CF
Sat Nov 26 2011, 17:01 by cute_cow_98

» SMTOWN Live in New York - SHINee - Stand by me
Sun Nov 20 2011, 16:32 by Taopho1998

» T-ara - Cry Cry (MV Ver.2)
Sun Nov 20 2011, 09:10 by cute_cow_98

» Katy Perry - The One That Got Away
Tue Nov 15 2011, 20:40 by cute_cow_98

» T-ara - Cry Cry MV
Thu Nov 10 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Partner Shop
Wed Nov 09 2011, 20:43 by whitewolf98

» Wonder Girls - Be My Baby
Mon Nov 07 2011, 17:23 by cute_cow_98

» Những thành ngữ teen bằng tranh
Sun Nov 06 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Brown Eyed Girls - Cleansing Cream
Fri Nov 04 2011, 19:17 by cute_cow_98


Kiện cáo gian lận trong giao dịch

 :: Mua Bán

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Kiện cáo gian lận trong giao dịch

Bài gửi by Rain on Tue Oct 04 2011, 21:50

- Nếu có gian lận hay khúc mắc nào thì các bạn cứ báo vào topic này để mình xử lý (ví dụ bạn đã làm yêu cầu của ng khác mà họ ko chịu send rep cho bạn). Mọi giao dịch Rep đều có lưu lại log nên các bạn cứ yên tâm.

- Nếu bạn thấy ai dùng Rep thanks để trả cho giao dịch thì thông báo tại đây (hoặc qua pm), nếu đúng bạn sẽ được thưởng 20 rep.

Lưu ý: Cung cấp các bằng chứng càng nhiều càng tốt.


[size=18]

Rain
Admin
Admin

Posts : 431
Thanked : 33
Join date : 13/04/2011
Đến từ : NACE


Partner:

SP:
999/999  (999/999)
Race: Male Human Male Human

http://lop8c.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 :: Mua Bán

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết