Xin Chào! Nếu bạn là người mới vào forum lần đầu, xin hãy đăng kí để giao lưu cùng mọi người. Còn nếu bạn là thành viên của diễn đàn thi xin hãy đăng nhập.
Top posters
Rain (431)
 
Shockwave (397)
 
wormking1998 (334)
 
whitewolf98 (317)
 
Púnchả^^ (181)
 
cute_cow_98 (180)
 
Taopho1998 (155)
 
ladykillah...-_- (137)
 
tulun (115)
 
trym_13_c (80)
 

Latest topics
» zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Sun Jul 07 2013, 10:43 by Rain

» Ship 12/12: Yugiohmint.com
Mon Nov 12 2012, 23:10 by Rain

» Nhận in bài độ dày như card fake
Sat Apr 21 2012, 21:24 by Rain

» có ai chỉ mình làm mod nuôi thú không vậy
Sun Mar 04 2012, 19:00 by tuananh4117600

» Trouble Maker - HyunA ft Hyun Seung
Sun Dec 04 2011, 15:34 by cute_cow_98

» Ours - Taylor Swift
Sat Dec 03 2011, 18:21 by cute_cow_98

» SHINee Etude House Sweet CF
Sat Nov 26 2011, 17:01 by cute_cow_98

» SMTOWN Live in New York - SHINee - Stand by me
Sun Nov 20 2011, 16:32 by Taopho1998

» T-ara - Cry Cry (MV Ver.2)
Sun Nov 20 2011, 09:10 by cute_cow_98

» Katy Perry - The One That Got Away
Tue Nov 15 2011, 20:40 by cute_cow_98

» T-ara - Cry Cry MV
Thu Nov 10 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Partner Shop
Wed Nov 09 2011, 20:43 by whitewolf98

» Wonder Girls - Be My Baby
Mon Nov 07 2011, 17:23 by cute_cow_98

» Những thành ngữ teen bằng tranh
Sun Nov 06 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Brown Eyed Girls - Cleansing Cream
Fri Nov 04 2011, 19:17 by cute_cow_98


Thắc mắc tí xíu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Thắc mắc tí xíu

Bài gửi by S2_Clock_S2 on Sat Aug 27 2011, 11:10

Hình như Forum hơi có vấn đề,mình viết 1 Guild rõ dài mà lúc send nó chỉ xịt cho có 1/4 guild là sao???pale pale



S2_Clock_S2
Mod
Mod

Posts : 20
Thanked : 9
Join date : 16/08/2011
Age : 18
Đến từ : Ha Noi


Partner:
SP:
0/0  (0/0)
Race:

Về Đầu Trang Go down

Re: Thắc mắc tí xíu

Bài gửi by Rain on Sat Aug 27 2011, 12:24

có cậu có vấn đề thì có :-s


[size=18]

Rain
Admin
Admin

Posts : 431
Thanked : 33
Join date : 13/04/2011
Đến từ : NACE


Partner:

SP:
999/999  (999/999)
Race: Male Human Male Human

http://lop8c.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Re: Thắc mắc tí xíu

Bài gửi by ladykillah...-_- on Sat Aug 27 2011, 22:45

đứa nào đê'y Hoàng?

ladykillah...-_-
Junior member
Junior member

Posts : 137
Thanked : 1
Join date : 05/06/2011
Age : 18
Đến từ : Defense of the Ancient xD


Partner:
SP:
0/0  (0/0)
Race:

http://www.facebook.com/profile.php?id=100000608438226

Về Đầu Trang Go down

Re: Thắc mắc tí xíu

Bài gửi by Sponsored content Today at 13:02


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết