Xin Chào! Nếu bạn là người mới vào forum lần đầu, xin hãy đăng kí để giao lưu cùng mọi người. Còn nếu bạn là thành viên của diễn đàn thi xin hãy đăng nhập.
Top posters
Rain (431)
 
Shockwave (397)
 
wormking1998 (334)
 
whitewolf98 (317)
 
Púnchả^^ (181)
 
cute_cow_98 (180)
 
Taopho1998 (155)
 
ladykillah...-_- (137)
 
tulun (115)
 
trym_13_c (80)
 

Latest topics
» zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Sun Jul 07 2013, 10:43 by Rain

» Ship 12/12: Yugiohmint.com
Mon Nov 12 2012, 23:10 by Rain

» Nhận in bài độ dày như card fake
Sat Apr 21 2012, 21:24 by Rain

» có ai chỉ mình làm mod nuôi thú không vậy
Sun Mar 04 2012, 19:00 by tuananh4117600

» Trouble Maker - HyunA ft Hyun Seung
Sun Dec 04 2011, 15:34 by cute_cow_98

» Ours - Taylor Swift
Sat Dec 03 2011, 18:21 by cute_cow_98

» SHINee Etude House Sweet CF
Sat Nov 26 2011, 17:01 by cute_cow_98

» SMTOWN Live in New York - SHINee - Stand by me
Sun Nov 20 2011, 16:32 by Taopho1998

» T-ara - Cry Cry (MV Ver.2)
Sun Nov 20 2011, 09:10 by cute_cow_98

» Katy Perry - The One That Got Away
Tue Nov 15 2011, 20:40 by cute_cow_98

» T-ara - Cry Cry MV
Thu Nov 10 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Partner Shop
Wed Nov 09 2011, 20:43 by whitewolf98

» Wonder Girls - Be My Baby
Mon Nov 07 2011, 17:23 by cute_cow_98

» Những thành ngữ teen bằng tranh
Sun Nov 06 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Brown Eyed Girls - Cleansing Cream
Fri Nov 04 2011, 19:17 by cute_cow_98


Giả lập DreamCast

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Giả lập DreamCast

Bài gửi by wormking1998 on Tue Jun 28 2011, 10:54

Hiện nay, có rất nhiều game hay được phát hành trên hệ máy
DreamCast. Nhưng muốn chơi được các game đó, bạn phải tậu 1 cái
DreamCast về nhà. Nhưng rất khó khăn do túi tiền, mua về không biết lắp
ráp cũng như không. Bởi vậy, các nhà sản xuất dã tạo ra phiên bản giả
lập DreamCast NullDC để giúp các game thủ có thể chơi được các loại
game mình thích.



Download:http://www.mediafire.com/?zdq2xtdyiyd
Hướng dẫn xài: Giải nén ra, nếu thiếu file
d3dx9_35.dll, bạn có thể thấy file đó trong thư mục d3dx9_35, cut file
đó vô thư mục Window/system.
Chọn biểu tượng hình con ốc sên (nullDC_100b1_6.exe hoặc
nullDC_100b1_6_mmu.exe), vào System -> Start, rồi chọn file game có
đuôi cdi, iso,…
Chỉnh control: Options -> Maple -> Port A (P1) hoặc Port B (P2) -> Config keys for Player 1 (hoặc 2)
Chúc các bạn chơi vui vẻ!


What about this one???





"I am here in the shadows."

wormking1998
S. Mod
S. Mod

Posts : 334
Thanked : 11
Join date : 16/04/2011
Age : 18
Đến từ : Planet XYZ7224codess


Partner:
SP:
0/0  (0/0)
Race:

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết