Xin Chào! Nếu bạn là người mới vào forum lần đầu, xin hãy đăng kí để giao lưu cùng mọi người. Còn nếu bạn là thành viên của diễn đàn thi xin hãy đăng nhập.
Top posters
Rain (431)
 
Shockwave (397)
 
wormking1998 (334)
 
whitewolf98 (317)
 
Púnchả^^ (181)
 
cute_cow_98 (180)
 
Taopho1998 (155)
 
ladykillah...-_- (137)
 
tulun (115)
 
trym_13_c (80)
 

Latest topics
» zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Sun Jul 07 2013, 10:43 by Rain

» Ship 12/12: Yugiohmint.com
Mon Nov 12 2012, 23:10 by Rain

» Nhận in bài độ dày như card fake
Sat Apr 21 2012, 21:24 by Rain

» có ai chỉ mình làm mod nuôi thú không vậy
Sun Mar 04 2012, 19:00 by tuananh4117600

» Trouble Maker - HyunA ft Hyun Seung
Sun Dec 04 2011, 15:34 by cute_cow_98

» Ours - Taylor Swift
Sat Dec 03 2011, 18:21 by cute_cow_98

» SHINee Etude House Sweet CF
Sat Nov 26 2011, 17:01 by cute_cow_98

» SMTOWN Live in New York - SHINee - Stand by me
Sun Nov 20 2011, 16:32 by Taopho1998

» T-ara - Cry Cry (MV Ver.2)
Sun Nov 20 2011, 09:10 by cute_cow_98

» Katy Perry - The One That Got Away
Tue Nov 15 2011, 20:40 by cute_cow_98

» T-ara - Cry Cry MV
Thu Nov 10 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Partner Shop
Wed Nov 09 2011, 20:43 by whitewolf98

» Wonder Girls - Be My Baby
Mon Nov 07 2011, 17:23 by cute_cow_98

» Những thành ngữ teen bằng tranh
Sun Nov 06 2011, 18:31 by cute_cow_98

» Brown Eyed Girls - Cleansing Cream
Fri Nov 04 2011, 19:17 by cute_cow_98


Mega Man X Collection “PC”

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Mega Man X Collection “PC”

Bài gửi by wormking1998 on Sat Jun 18 2011, 10:47

Chắc hẳn các bạn không còn xa lạ gì với serial Mega Man .1 tựa game
đã quá nổi tiếng .game sẽ đưa bạn vào vai 1 robot “kute” với sứ mệnh
tiêu diệt cái ắc và bắt nhà bác học điên.sau mỗi màn bạn sẽ học thêm dc
những kỹ năng để nâng cấp vũ khí .tuy game đã ra đời rất lâu nhưng vẫn
thu hút dc rất nhiều game thủ .theo dòng thời gian game đã phát triển
và mở rộng ra 8 phiên bản. HAVE FUN











Nền: PC
Yêu cầu hệ thồng
Cấu Hình Không Đáng Kểhttp://www.mediafire.com/?ionizy4qrynFile List
MEGAMAN X – Complete + Collection.iso
Tổng số 3.34 GB trong 1 file
Pass: vanmanh
Lưu ý: đây là link dow bản Mega Man x1 -> Mega
Man x8 các bạn dow về dùng ổ đĩa ảo để cài game khi cài nó sẽ hiện ra
các phiên bản.các bạn chỉ việc chọn phiên bản mình muốn chơi là dc.
HAVE FUN


What about this one???





"I am here in the shadows."

wormking1998
S. Mod
S. Mod

Posts : 334
Thanked : 11
Join date : 16/04/2011
Age : 18
Đến từ : Planet XYZ7224codess


Partner:
SP:
0/0  (0/0)
Race:

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết